Yadda muke tabbatar da ingancin abun ciki a cikin Jagororin Dijital

Ƙungiyar Jagorar Dijital tana sane da ingancin abun ciki akan Intanet.

Muna sane da cewa akwai jagora da koyarwa da yawa akan Intanet dangane da batutuwa masu yawa. Koyaya, muna ƙoƙari don ba ku mafi kyawun halin yanzu, bayanai masu fa'ida da ingantaccen abin da kuke nema.

Matakan da muke aiwatarwa tare da ƙungiyar edita na Jagororin Dijital na sune kamar haka:

  1. Bita na mako-mako daga memba na duk abubuwan da ke da alaƙa.
  2. Binciken waje na wata-wata wanda ya ƙunshi ƙungiyar fasaha da ƙungiyar doka.
  3. Maganar wayar da kan jama'a na wata-wata ga duka ƙungiyar da sabunta sabbin fasahohi.

Mun kuma san cewa tare da haɓaka sabbin fasahohi da sabuntawar software za a iya samun bambance-bambance a cikin jerin mafi kyawun ƙa'idodi da shirye-shiryen da aka ba da shawarar, don haka muna kula da ci gaba da yin bitar abubuwan da ke ciki ta yadda koyaushe kuna samun sabbin bayanai. mai yiwuwa.